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MKATABA WA UNUNUZI WA THAMANI (FURNITURE) KWA AJILI YA CHUMBA CHA
TELEMEDICINE KATIKA HOSPITALIL YA RUFAA YA MKOA-IRINGA

Sanduku la Posta 260 Iringa ambaye katika mkataba huu atajulikana kama
Mwajiri kwa upande mmoja.

MANDELA FURNITURE CO.LIMITED ambaye katika mkataba huu atajulikana kama
Mzabuni kwa upande mwingine

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua mbao zenye thamani ya
fedha shilingi 7,021,000/ = sawa na mchanganuo umeambatanishwa kwa ajili ya
chumba cha telemedicine katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Iringa

HIVYO BASI pande zote mbili sinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1. KWAMBA Mkataba huu niwamauziano ya “Thamani” kwa ajili ya chumba
cha Telemedicine

2. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza thamani kulingana na
orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu ya bei iliyoambatanishwa
katika mkataba huu

3. KWAMBA Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa
haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.

4. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na orodha ya
vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei

5. KWAMBA Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na kukaguliwa
kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa

6. KWAMBA Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na
taratibu za malipo kukamilika

7. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na
pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.

8. KWAMBA Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda wowote
atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano
katika mkataba

9. KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji.
Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au
kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa

10. KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi
uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba

11.KWAMBA Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani
ya siku tatu



9. KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji.
Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au
kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa

10. KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi
uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba

11.KWAMBA Mnunuzi au muuzaji atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa
maandishi ndani ya siku tatu

12. KWAMBA Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na

utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na mwaka

kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande

mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:

Cheo; MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-
IRINGA



YAMESAINIWA NA KUTOLEWA NA

Cheo:MUUzZAlI

Tarehe; 19\ oy \ao2y

.................................................

Cheo: SHAHIDI UPANDE WA MUUZAJI
Tarche: G \ On ]QD’?.“'?



